54KD2
WELCOME TO 54KD2'S FORUM
Chào mừng các bạn đã tham gia diễn đàn của lớp 54KD2 - NUCE
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn hãy đăng ký làm thành viên
54KD2
WELCOME TO 54KD2'S FORUM
Chào mừng các bạn đã tham gia diễn đàn của lớp 54KD2 - NUCE
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn hãy đăng ký làm thành viên
54KD2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

54KD2

WELCOME TO 54KD2'S FORUM

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» KHÓA HỌC ÁNH SÁNG TRONG NỘI, NGOẠI THẤT (MIỄN PHÍ)
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptySun Jul 24, 2011 1:26 pm by vungochau

» Phát triển 4rum đê !!
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptyTue Dec 28, 2010 9:35 am by kimkondoan

» Điểm thi lại ????
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptyTue Dec 28, 2010 9:33 am by kimkondoan

» Liên kết FORUM
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptyFri Oct 22, 2010 1:59 pm by archducthuong

» cho hoi cai!
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptyMon Sep 20, 2010 7:00 pm by mr.t_kd

» lam wen voi 54kd2
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptyMon Sep 20, 2010 6:36 pm by mr.t_kd

» CHƯƠNG TRÌNH ĐÀO TẠO
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptyTue Sep 07, 2010 10:52 pm by Sun

» 54KD2 54KD2 54KD2
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptySun Aug 29, 2010 5:44 pm by kimkondoan

» học 3DSMAx cùng chương trình First Click- hỗ trợ 90$- học bổng sự nghiệp 1000$ cùng cơ hội du xuân Sapa
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptySun Aug 29, 2010 5:42 pm by kimkondoan

Poll
Bạn thích đồng phục lớp màu gì?
Đỏ
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_lcap9%Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_rcap
 9% [ 4 ]
Vàng
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_lcap20%Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_rcap
 20% [ 9 ]
Xanh lá cây
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_lcap9%Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_rcap
 9% [ 4 ]
Đen
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_lcap7%Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_rcap
 7% [ 3 ]
Hồng
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_lcap20%Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_rcap
 20% [ 9 ]
Xanh lam
 9% [ 4 ]
Tím
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_lcap7%Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_rcap
 7% [ 3 ]
Da cam
 20% [ 9 ]
Khác (cho ý kiến nhé!)
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_lcap0%Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 45
54KD2’s Music

Keywords
Top posters
[R]onie_[P]han
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_lcapMừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Voting_barMừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_rcap 
♥.Orion.♥
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_lcapMừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Voting_barMừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vote_rcap 
u.xi.la.bum(_ _ )!
Lee Hyuk Chang
i'mLa~
kimkondoan
quankt91
tranut
1129
newmoon
LIÊN KẾT WEB

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 11 người, vào ngày Sat May 07, 2011 4:58 pm

Share | 

Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
♥.Orion.♥
Teen nhất Forum^^
Teen nhất Forum^^
♥.Orion.♥

KD2 Coin : 118

Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Vide
Bài gửiTiêu đề: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptySun Mar 07, 2010 3:58 pm

Nhân ngày Quốc tế phụ nữ 8-3 xin phép được thay mặt các boy trong 4rum chúc các cô,các chị, các em...khỏe - trẻ - đẹp, luôn vui vẻ và hồn nhiên, mãi mãi là niềm tự hào của các boy nha.Chúc các bạn gái một ngày 8/3 thật là ý nghĩa, vui tư*ơi ngập tràn hạnh phúc. Chúc bạn luôn c*ười tư*ơi,cư*ời duyên cư*ời e thẹn,cư*ời trẻ trung và cư*ời các kiểu hoài hoài trong ngày hôm nay.VÀ quan trọng nhất là nhận được nhiều lời chúc,nhiều quà và được sự quan tâm đặc biệt của một ai đó Ngượng
Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! 8-3-6

Chữ ký của ♥.Orion.♥
https://54kd2.forumvi.com
[R]onie_[P]han
Thành viên
Thành viên
[R]onie_[P]han

KD2 Coin : 111

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptySun Mar 07, 2010 4:27 pm

lời chúc hay quá . thế là mình cũng chúc các bạn y hệt lời chúc trên kia luôn nhé Very Happy yêuquá

Chữ ký của [R]onie_[P]han
http://nude.blog-2010.com/
i'mLa~
Lã Đại Ca
Lã Đại Ca
i'mLa~

KD2 Coin : 61

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptySun Mar 07, 2010 4:55 pm

có cha trong đấy không hả coan :-/ nghi ngờ :-?

Chữ ký của i'mLa~
♥.Orion.♥
Teen nhất Forum^^
Teen nhất Forum^^
♥.Orion.♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptySun Mar 07, 2010 5:06 pm

Coá mà !!!!!
yêuquá

Chữ ký của ♥.Orion.♥
i'mLa~
Lã Đại Ca
Lã Đại Ca
i'mLa~

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptySun Mar 07, 2010 5:12 pm

cha là thằng đàn ông duy nhất có trong đó nhở =))

Chữ ký của i'mLa~
♥.Orion.♥
Teen nhất Forum^^
Teen nhất Forum^^
♥.Orion.♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptySun Mar 07, 2010 5:14 pm

Hỳ.. Cha của con mừ lỵ.. banhbao

Chữ ký của ♥.Orion.♥
i'mLa~
Lã Đại Ca
Lã Đại Ca
i'mLa~

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptySun Mar 07, 2010 5:31 pm

ôi ai cho cha làm Lã đại ca mới cả Mem vip thế kia :X, coan đúng là hiểu cha , cười toét mắt rồi =))

Chữ ký của i'mLa~
kimkondoan

kimkondoan

KD2 Coin : 46

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptySun Mar 07, 2010 8:01 pm

Chữ ký của kimkondoan
u.xi.la.bum(_ _ )!
Thành viên phản động
Thành viên phản động

KD2 Coin : 83
Đến từ : đấy kia kìa.... ko phải... sang trái chút.. òh òh đúng đúng roài...

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptySun Mar 07, 2010 8:13 pm

móa Neutral đợi đến 0h ngày 8/3 để làm cái topic mà bị thèng admin nó hớt tay trên rồi... hức hức ((((( (((((
ai chơi trò chúc ko đúng ngày thế ... >"<
:banhbao9: :banhbao9: :banhbao9:
bao nhiêu cái hay thì thèng admin chúc hết rồi thôi thì nhân dịp 8/3 tớ chúc một nửa của kd2 à quên 1/6 kd2 đạt được ước mơ của mình trong tương lai ko xa và mỗi kì cứ thi lại tầm 2 môn là ok rồi kekek ko thi lại thì ko phải sinh viên mà ^^~
à mà năm sau nó đ' cho thi lại nữa thì phải LaughingLaughingLaughing

Chữ ký của u.xi.la.bum(_ _ )!
Lee Hyuk Chang
Thành viên
Thành viên
Lee Hyuk Chang

KD2 Coin : 116

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptyMon Mar 08, 2010 1:08 pm

Ke2, gần hết ngày mất rồi, may mà mình vào kịp! Khịt khịt
8/3 chúc 12 bông hoa đá lớp ta (quên,kả Anh Phong nữa!) vui vẻ, được nhiều anh trồng cây si ecus nhận được nhiều ơi là nhiều hoa và quà (ít nhất thì cũng được kái đồng hồ từ các hot boy kd2 rùi đó). Gì nữa không nhỉ, bọn nó kũng chúc hết rồi mà tui lại không phải tên lãng mạn, thôi thì chỉ thế vậy, chữ ít lòng nhiều, ngắn gọn mà súc tích,he2!
banhbao

Chữ ký của Lee Hyuk Chang
Lee Hyuk Chang
Thành viên
Thành viên
Lee Hyuk Chang

KD2 Coin : 116

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptyMon Mar 08, 2010 2:09 pm

Mà sao tui không được làm memvip vậy??? :cc

Chữ ký của Lee Hyuk Chang
u.xi.la.bum(_ _ )!
Thành viên phản động
Thành viên phản động

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptyMon Mar 08, 2010 2:19 pm

ơ này thứ 4 là lớp mình làm bữa lẩu vịt nhé Wink) mỗi mem mà có cái 'ấy' thì đóng tầm khoảng 100k (ăn, ngủ, nghỉ, hát hò, tay vịn v..v.. ) nhé... Riêng thèng admin thì cho trông xe nhưng vẫn phải đóng tiền nhé lêu2

newmoon

newmoon

KD2 Coin : 30

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptyMon Mar 08, 2010 2:28 pm

Cái ấy là cái gì vậy??? :banhbao9: :banhbao9: :banhbao9:

Chữ ký của newmoon
♥.Orion.♥
Teen nhất Forum^^
Teen nhất Forum^^
♥.Orion.♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptyMon Mar 08, 2010 3:11 pm

u.xi.la.bum(_ _ )! đã viết:
ơ này thứ 4 là lớp mình làm bữa lẩu vịt nhé Wink) mỗi mem mà có cái 'ấy' thì đóng tầm khoảng 100k (ăn, ngủ, nghỉ, hát hò, tay vịn v..v.. ) nhé... Riêng thèng admin thì cho trông xe nhưng vẫn phải đóng tiền nhé lêu2

ẹo mịa.. thằng ku lào toét..
cho a trông xe hử..
KLQQ cutess :banhbao9:

Chữ ký của ♥.Orion.♥
u.xi.la.bum(_ _ )!
Thành viên phản động
Thành viên phản động

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptyTue Mar 09, 2010 3:59 pm

mai thứ tư ai có xe máy thì mang theo 1 mũ nữa nhé... để nhỡ có đi xa, ai đọc tin này thì báo cho người khác biết với nhé cutepig62

u.xi.la.bum(_ _ )!
Thành viên phản động
Thành viên phản động

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptyWed Mar 10, 2010 2:35 pm

hehe tình hình là lớp ta hôm nay đi chơi vui quá... mặc dù admin đã không làm trọn nhiệm vụ nhưng cũng may là chưa phải đền cái xe nào Laughing
Buổi đi chơi tuy vẫn còn thiếu vắng một số bóng hồng nhưng chừng đó thôi cũng đủ làm các boy mệt chết bát người kekek ( tôi về phát là zZZ luôn ) Very Happy đùa tí thế thôi chứ mệt thì có mệt chút nhưng vui thì đửng hỏi nhỉ \
Mong rằng trong lần đi chơi sau khi pắn súng sẽ còn vui hơn nữa với sự góp mặt của tất cả cả mem kd2 ^^~

i'mLa~
Lã Đại Ca
Lã Đại Ca
i'mLa~

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! EmptyThu Mar 11, 2010 8:32 am

cảm ơn các bạn nam 54Kd2 nhá, một ngày 8-3, 10-3 vui vẻ Very HappyMừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! _

Chữ ký của i'mLa~
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!   Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào! Empty

Chữ ký của Sponsored content

Mừng ngày 8/3, các boy vào đây cùng gửi lời chúc tới chị em phụ nữ nào!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang